Trang đăng nhập Trang đăng ký
0935.162.803 (HLV Bùi Văn Hiếu)
Đăng nhập Đăng ký

Bùi Minh Hiếu

Sinh nhật: 28-04-2002

Giới tính: Nam

Quốc gia: Việt Nam

Quan tâm: 6185 người

BẢNG VÀNG THÀNH TÍCH >>>

STT NĂM TÊN VẬN ĐỘNG VIÊN NHÓM TUỔI TÊN GIẢI ĐẤU THỂ LOẠI THÀNH TÍCH HUY CHƯƠNG
1 2019 Bùi Minh Hiếu U18 Giải cờ tướng thể thao học sinh TPHCM NH 2018-2019 Cờ nhanh Nhất ĐĐ
2 2018 Bùi Minh Hiếu U18 Giải cờ tướng thể thao học sinh TPHCM NH 2017-2018 Cờ nhanh Nhất ĐĐ
3 2016 Bùi Minh Hiếu U15 Giải Vô Địch Cờ Tướng Trẻ Toàn Quốc Năm 2016 Cờ tiêu chuẩn Nhất ĐĐ
4 2016 Bùi Minh Hiếu U15 Giải Vô Địch Cờ Tướng Trẻ Toàn Quốc Năm 2016 Cờ tiêu chuẩn Ba CN
5 2016 Bùi Minh Hiếu U15 Giải cờ tướng năng khiếu TPHCM năm 2016 Cờ nhanh Ba ĐĐ
6 2016 Bùi Minh Hiếu U15 Giải cờ tướng Hội Khỏe Phù Đổng TPHCM năm học 2015-2016 Cờ nhanh Nhất ĐĐ
7 2015 Bùi Minh Hiếu U13 Giải cờ tướng năng khiếu TPHCM 2015 Cờ tiêu chuẩn Nhì ĐĐ
8 2015 Bùi Minh Hiếu U13 Giải cờ tướng năng khiếu TPHCM 2015 Cờ nhanh Nhất CN
9 2015 Bùi Minh Hiếu U13 Giải cờ tướng năng khiếu TPHCM 2015 Cờ nhanh Nhì ĐĐ
10 2012 Bùi Minh Hiếu U11 Giải HKPĐ TPHCM Cờ nhanh Ba ĐĐ

VÁN ĐẤU ĐÃ CHƠI >>>



Ý kiến bạn đọc (1)

haduong ước gì mình đc thi đấu với các bạn ở đây nhỉ?

Trạng thái: Offline - Ngày 16-02-2016, 23:36:49

ĐỀ XUẤT >>>

Hồ Thị Minh Tuyền

Tạ Tĩnh

Lục Vĩ Thao

Triệu Quốc Vinh

Đoàn Đức Hiển

Trần Quang Nhật

Trương Á Minh

Ngô Trí Thiện

Trần Quốc Việt

Nguyễn Thị Thanh Nga

Untitled Document